Màn Hình ASUS BE24AQLB (24inch WUXGA/ IPS/ 60Hz)
Lượt xem: 2.241
Tình trạng: Liên hệ
Thông số sản phẩm
Loại màn hình: Phẳng
Tỉ lệ: 16:10
Kích thước: 24 inch
Tấm nền: IPS
Liên hệ
3.690.000 đ -100%
Giá đã bao gồm VAT
Bảo hành 01 tháng ( Chỉ còn tại chi nhánh Hà Nội )
Liên hệ
Mua trả góp
Yên Tâm Mua Sắm Tại HoangHaPC
Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
Thanh toán thuận tiện
Sản phẩm 100% chính hãng
Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
Giá cạnh tranh nhất thị trường
Liên Hệ Với Kinh Doanh Online
Hotline Hà Nội: 0969123666
Hotline Vinh, Nghệ An: 0988.163.666
Hotline Hồ Chí Minh: 0968.123.666
Hotline Bảo Hành: 1900.6100
QR code
Đánh giá Màn Hình ASUS BE24AQLB (24inch WUXGA/ IPS/ 60Hz)
Định hình phong cách văn phòng hiện đại
Màn Hình ASUS BE24AQLB
Thiết kế công thái học điều chỉnh màn hình linh hoạt
Đảm bảo hình ảnh sắc nét, sống động từ mọi góc nhìn
Màn hình có kích thước 24 inch, độ phân giải WUXGA (1920x1200) với tấm nền IPS góc nhìn rộng tới 178 độ mang đến sự đồng nhất về màu sắc, độ chi tiết và sắc nét. Dù bạn đứng ở hai bên hay quan sát màn hình từ trên xuống, chất lượng nội dung sẽ luôn được đảm bảo từ mọi góc nhìn. Công nghệ IPS còn tối ưu độ sáng và độ tương phản cho hình ảnh luôn rõ nét và có chiều sâu. Tận hưởng khung hình mượt mà, liền mạch nhờ tần số quét 60Hz và dễ dàng chia sẻ màn hình ở nhiều góc độ khi cần trao đổi với đồng nghiệp.
Màn Hình ASUS BE24AQLB
Tấm nền IPS đồng nhất về màu sắc, độ chi tiết và sắc nét
Có Thể Bạn Quan Tâm:
Màn Hình Máy Tính Asus Chính hãng, Giá rẻ số #1 VN
Màn hình Chuyên Đồ Họa Asus ProArt PA247CV
Tính năng chăm sóc mắt nâng cao
Màn hình Asus BE24AQLB
Công nghệ Lọc ánh sáng xanh bảo vệ bạn khỏi những ánh sáng xanh có hại
Màn Hình ASUS BE24AQLB
Công nghệ Khử nhấp nháy cho trải nghiệm xem thoải mái và dễ chịu
Tùy chọn kết nối đa dạng
Thiết kế thân thiện với các phím điều khiển tiện dụng cho phép thiết lập nhiều ngôn ngữ OSD. Đặc biệt, màn hình còn được tích hợp loa 2W giúp bạn nghe trực tiếp các file âm thanh, các file đa phương tiện hay họp trực tuyến mà không cần phải dùng loa ngoài hay tai nghe.
Màn Hình ASUS BE24AQLB
Asus BE24AQLB sở hữu nhiều tùy chọn kết nối đa dạng
Đánh giá và bình luận
5.0
1 lượt đánh giá
5
0 Bình luận
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
Asus
Model
ASUS BE24AQLB
Kích thước màn hình
24 inch
Độ phân giải
WUXGA (1920x1200)
Tỉ lệ
16:10
Tấm nền màn hình
IPS
Độ sáng
250 cd/㎡
Màu sắc hiển thị
16.7 triệu màu
Độ tương phản
Tần số quét
60Hz
Cổng kết nối
DisplayPort 1.2 x 1
Dual-Link DVI x 1
VGA x 1
USB Hub : Yes(2 ports)
Earphone Jack : Yes
PC Audio Input : Yes
Góc nhìn
178°(H)/178°(V)
Điện năng tiêu thụ
Power Consumption : <25.4W
Power Saving Mode : <0.5W
Power Off Mode : 0W (hard switch)
Kích thước
Phys. Dimension with Stand (W x H x D) : 561 x (381~511) x 211 mm